นายธีรัช คำยิ่ง รอง ผอ.สพป.เพชรบูรณ์ เขต 2 ร่วมกิจกรรมงานวันเด็กแห่งชาติ เทศบาลเมืองหล่มสัก ประจำปี 2567
![](https://www.phetchabun2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/419441322_878488850733106_3169560720620215220_n-1024x1024.jpg)
วันเสาร์ที่ 13 มกราคม 2567 นางเเพวิพา ภูสงัด ผอ.สพป.เพชรบูรณ์ เขต 2 มอบหมายให้ นายธีรัช คำยิ่ง รอง ผอ.สพป.เพชรบูรณ์ เขต 2 ร่วมกิจกรรมงานวันเด็กแห่งชาติ เทศบาลเมืองหล่มสัก ประจำปี 2567 ณ ศูนย์กีฬาเทศบาลเมืองหล่มสัก อำเภอหล่มสัก จังหวัดเพชรบูรณ์ ในกิจกรรมมีการมอบทุนการศึกษา อาหาร ขนม และสิงของต่าง ๆ พร้อมกิจกรรมการเเสดงบนเวที เพื่อเป็นการมอบความสุขให้กับเด็ก ๆ ในพื้นที่อำเภอหล่มสัก