นางเเพวิพา ภูสงัด ผอ.สพป.เพชรบูรณ์ เขต 2 เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมสร้างความเข้าใจในการพัฒนาตัวชี้วัดนโยบายเเละจุดเน้น ของ สพท.
![](https://www.phetchabun2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/417692272_876070104308314_6047793010476764156_n-1024x683.jpg)
วันอังคารที่ 9 มกราคม 2567 นางเเพวิพา ภูสงัด ผอ.สพป.เพชรบูรณ์ เขต 2 เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมสร้างความเข้าใจในการพัฒนาตัวชี้วัดนโยบายเเละจุดเน้น ของ สพท. เพื่อให้การดำเนินการตามโครงการขับเคลื่อนพัฒนาคุณภาพการศึกษา ด้วย STRONG 3Q+ เป็นไปด้วยความเรียบร้อย สอดคล้องกับนโยบายเเละจุดเน้นของ สพท. โดยมี รอง ผอ.สพป.เพชรบูรณ์ เขต 2 เเละคณะทำงานภายใน สพท. เข้าร่วมในพิธีเปิด ณ ห้องประชุมอาคารใต้ร่มพระบารมี สพป.เพชรบูรณ์