นางเเพวิพา ภูสงัด ผอ.สพป.เพชรบูรณ์ เขต 2 พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป.เพชรบูรณ์ เขต 2 ผอ.กลุ่ม/หน่วย และบุคลากรในสังกัด ร่วมรับชมรายการ ” พฤหัสเช้า ข่าว สพฐ. ครั้งที่ 2/2567 “
วันพฤหัสบดีที่ 11 มกราคม 2567 นางเเพวิพา ภูสงัด ผอ.สพป.เพชรบูรณ์ เขต 2 พร้อมด้วย รอง ผอ.สพป.เพชรบูรณ์ เขต 2 ผอ.กลุ่ม/หน่วย และบุคลากรในสังกัด ร่วมรับชมรายการ ” พฤหัสเช้า ข่าว สพฐ. ครั้งที่ 2/2567 ” จากนั้น ได้เป็นประธานการประชุมแจ้งข้อราชการและมอบนโยบาย การขับเคลื่อนการปฏิบัติงานของ สพป.เพชรบูรณ์ เขต 2 ณ ห้องประชุมภูทับเบิก สพป.เพชรบูรณ์ เขต 2
![](https://www.phetchabun2.go.th/wp-content/uploads/2024/01/417834070_877240947524563_3267810471760958958_n-1024x1024.jpg)